FA Cup: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
AFC Fylde
2
 - 
1
Altrincham
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
02:00
จบการแข่ง
Liverpool
2
 - 
1
Sheffield Utd
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 15-8
21:00
จบการแข่ง
Southampton
2
 - 
0
Everton
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 11-11
23:30
จบการแข่ง
Wolves
1
 - 
1
Newcastle
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 10-10
LaLiga: 2020/2021
2020-10-25
02:00
จบการแข่ง
Atl. Madrid
2
 - 
0
Betis
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 12-22
22:00
จบการแข่ง
Cadiz CF
0
 - 
0
Villarreal
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 11-15
20:00
จบการแข่ง
Valladolid
0
 - 
2
Alaves
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 10-12
LaLiga2: 2020/2021
2020-10-25
01:30
จบการแข่ง
Almeria
3
 - 
0
Fuenlabrada
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 4-6
01:30
จบการแข่ง
Castellon
0
 - 
1
Girona
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 4-1
22:00
จบการแข่ง
Gijon
2
 - 
1
Ponferradina
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 5-1
Serie A: 2020/2021
2020-10-25
21:00
จบการแข่ง
Benevento
1
 - 
2
Napoli
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 3-15
18:30
จบการแข่ง
Cagliari
4
 - 
2
Crotone
ครึ่งแรก: 3-2
เตะมุม: 5-1
01:45
จบการแข่ง
Lazio
2
 - 
1
Bologna
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 8-9
21:00
จบการแข่ง
Parma
2
 - 
2
Spezia
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: 12-3
Serie B: 2020/2021
2020-10-25
22:00
จบการแข่ง
Cosenza
1
 - 
1
Lecce
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 6-8
Bundesliga: 2019/2020
2020-10-25
21:30
จบการแข่ง
Wolfsburg
2
 - 
1
Arminia Bielefeld
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 4-3
2. Bundesliga: 2020/2021
2020-10-25
19:30
จบการแข่ง
Bochum
2
 - 
0
Aue
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 12-0
19:30
จบการแข่ง
Heidenheim
1
 - 
1
VfL Osnabruck
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 11-7
19:30
จบการแข่ง
Sandhausen
1
 - 
1
Paderborn
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 4-5
Ligue 1: 2020/2021
2020-10-25
21:00
จบการแข่ง
Bordeaux
2
 - 
0
Nimes
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 16-11
21:00
จบการแข่ง
Brest
0
 - 
3
Strasbourg
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 12-10
19:00
Lens
 - 
Nantes
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Metz
2
 - 
0
St Etienne
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 18-12
21:00
จบการแข่ง
Montpellier
0
 - 
4
Reims
ครึ่งแรก: 0-3
เตะมุม: 13-5
23:00
จบการแข่ง
Nice
1
 - 
1
Lille
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 22-13
02:00
จบการแข่ง
Paris SG
4
 - 
0
Dijon
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 19-14
Ligue 2: 2020/2021
2020-10-25
00:00
จบการแข่ง
Auxerre
4
 - 
0
Chambly
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: 5-6
00:00
จบการแข่ง
Chateauroux
1
 - 
2
Paris FC
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: 0-5
00:00
จบการแข่ง
Clermont
0
 - 
2
AC Ajaccio
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 6-3
00:00
จบการแข่ง
Dunkerque
0
 - 
1
Le Havre
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 4-4
00:00
Grenoble
 - 
Nancy
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Pau FC
4
 - 
1
Niort
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: 5-5
00:00
จบการแข่ง
Toulouse
3
 - 
0
Rodez
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 0-7
00:00
จบการแข่ง
Troyes
1
 - 
1
Valenciennes
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 1-1
Thai League 1: 2020
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
Police Tero
1
 - 
3
Muang Thong Utd
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Sukhothai
2
 - 
3
Pathum United
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Trat FC
2
 - 
2
Buriram
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Chonburi
0
 - 
3
Chiangrai Utd
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
3. Liga: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
Bayern II
2
 - 
0
Mannheim
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 5-3
19:00
จบการแข่ง
Saarbrucken
1
 - 
2
Verl
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 5-13
Premiership: 2020/2021
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
Aberdeen
3
 - 
3
Celtic
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 18-13
22:00
จบการแข่ง
Rangers
2
 - 
0
Livingston
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 15-10
Super Lig: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
Alanyaspor
2
 - 
0
Karagumruk
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 4-4
23:00
จบการแข่ง
Fenerbahce
3
 - 
1
Trabzonspor
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 10-2
17:30
จบการแข่ง
Yeni Malatyaspor
2
 - 
1
Genclerbirligi
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 5-6
Super League: 2020/2021
2020-10-25
00:30
จบการแข่ง
Panathinaikos
1
 - 
1
Volos
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 9-5
21:00
จบการแข่ง
Asteras Tripolis
1
 - 
0
OFI Crete
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 5-5
21:00
เลื่อนการแข่ง
PAOK
 - 
Olympiacos Piraeus
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:15
เลื่อนการแข่ง
Smyrnis
 - 
Lamia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Ekstraklasa: 2020/2021
2020-10-25
23:30
จบการแข่ง
Lech Poznan
1
 - 
1
Cracovia
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 0-2
01:00
จบการแข่ง
Pogon Szczecin
0
 - 
0
Legia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 1-0
21:00
จบการแข่ง
Rakow
2
 - 
1
Stal Mielec
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 1-1
Division 1: 2020/2021
2020-10-25
18:40
Puszcza
 - 
Termalica B-B.
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:40
เลื่อนการแข่ง
Arka Gdynia
 - 
Zaglebie Sosnowiec
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
เลื่อนการแข่ง
Chrobry Glogow
 - 
Odra Opole
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Leczna
1
 - 
0
Legnica
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 15-20
Division 2: 2020/2021
2020-10-25
18:00
จบการแข่ง
Slask Wroclaw 2
0
 - 
2
Ostroda
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Veikkausliiga: 2020
2020-10-25
23:30
Rovaniemi
 - 
SJK
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
TPS
 - 
SJK
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
HJK
 - 
Inter Turku
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
Lahti
 - 
HIFK
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
Ilves
 - 
Honka
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
Haka
 - 
Mariehamn
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
TPS
 - 
KuPS
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Ykkonen: 2020
2020-10-25
21:00
จบการแข่ง
VPS
3
 - 
5
Gnistan
ครึ่งแรก: 3-2
เตะมุม: -
Liga 1: 2020/2021
2020-10-25
23:45
จบการแข่ง
Viitorul Constanta
2
 - 
2
FC Arges
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 10-1
01:45
จบการแข่ง
Sepsi Sf. Gheorghe
2
 - 
0
Din. Bucuresti
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 5-1
Liga 2: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
Petrolul
0
 - 
1
U Craiova 1948
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Super League: 2020/2021
2020-10-25
00:00
จบการแข่ง
Vaduz
1
 - 
4
Zurich
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 16-8
22:00
จบการแข่ง
Young Boys
2
 - 
1
Luzern
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 14-11
22:00
Basel
 - 
Lausanne
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Lugano
1
 - 
0
St. Gallen
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 12-16
22:00
เลื่อนการแข่ง
Sion
 - 
Servette
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Challenge League: 2020/2021
2020-10-25
00:00
จบการแข่ง
Aarau
3
 - 
1
Xamax
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 17-14
00:00
จบการแข่ง
Grasshoppers
2
 - 
1
Schaffhausen
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 16-16
Superettan: 2020
2020-10-25
23:30
จบการแข่ง
Trelleborgs
1
 - 
1
Degerfors
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 3-12
20:30
จบการแข่ง
AFC Eskilstuna
0
 - 
1
Dalkurd
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 10-8
20:30
จบการแข่ง
Akropolis
1
 - 
3
Norrby
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 3-2
Primera Divisió: 2020/2021
2020-10-25
18:00
FC Santa Coloma
 - 
UE Engordany
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
Inter Escaldes
 - 
Sant Julia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
Carroi
 - 
Penya
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
Van
0
 - 
1
Ararat-Armenia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
NPL NSW: 2020
2020-10-25
11:00
จบลูกโทษ
Rockdale City Suns
3
 - 
4
Sydney Utd
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
Brisbane Premier League: 2020
2020-10-25
16:00
เลื่อนการแข่ง
Toowong
 - 
Centenary Stormers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
NPL Queensland: 2020
2020-10-25
13:00
จบการแข่ง
Brisbane U21
2
 - 
3
Peninsula
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
12:00
เลื่อนการแข่ง
Moreton Bay Utd
 - 
Gold Coast
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
15:00
เลื่อนการแข่ง
Olympic FC
 - 
Sunshine Coast Wanderers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Tipico Bundesliga: 2020/2021
2020-10-25
20:30
จบการแข่ง
LASK
4
 - 
0
St. Polten
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 9-0
20:30
จบการแข่ง
Tirol
1
 - 
1
Hartberg
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 6-8
23:00
จบการแข่ง
Wolfsberger AC
3
 - 
4
Rapid Vienna
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 2-7
Regionalliga East: 2019/2020
2020-10-25
22:30
Admira (Am)
 - 
SK Rapid Vienna (Am)
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
17:00
จบการแข่ง
Sabah Baku
1
 - 
2
Sumqayit
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Zira
0
 - 
0
Qarabag
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Vysshaya Liga: 2020
2020-10-25
17:00
จบการแข่ง
Neman
1
 - 
2
Slavia Mozyr
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 4-5
19:00
จบการแข่ง
Energetik-BGU
1
 - 
2
Shakhtyor Soligorsk
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: 3-6
21:00
จบการแข่ง
Rukh Brest
1
 - 
1
Isloch
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 6-6
Pershaya Liga: 2020
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
FC Slonim
3
 - 
0
Lokomotiv Gomel
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Lida
2
 - 
1
Krumkachy
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
18:30
จบการแข่ง
Mikashevichi
1
 - 
2
Naftan
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Orsha
0
 - 
1
Arsenal Dzyarzhynsk
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:30
Volna Pinsk
 - 
Sputnik
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Jupiler League: 2020/2021
2020-10-25
19:30
จบการแข่ง
Antwerp
3
 - 
2
Beerschot VA
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: 8-6
01:45
จบการแข่ง
Leuven
2
 - 
1
Club Brugge KV
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: 4-4
22:00
จบการแข่ง
Oostende
3
 - 
0
Waregem
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: 4-10
Proximus League: 2020/2021
2020-10-25
01:45
RWDM
 - 
Lierse K.
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
St. Gilloise
6
 - 
0
Club Brugge KV U23
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
First Amateur Division: 2020/2021
2020-10-25
01:00
ผลหลังจบ
Dender
 - 
Knokke
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:30
ผลหลังจบ
Dessel
 - 
URSL Vise
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:30
ผลหลังจบ
Thes Sport
 - 
Heist
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
ผลหลังจบ
Francs Borains
 - 
OC Charleroi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
ผลหลังจบ
RFC Liege
 - 
La Louviere
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
ผลหลังจบ
Tienen
 - 
Patro Eisden
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Second Amateur Division Group ACFF: 2020/2021
2020-10-25
01:00
เลื่อนการแข่ง
Meux
 - 
Solieres Sport
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
01:00
เลื่อนการแข่ง
RAAL La Louviere
 - 
Acren
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
01:00
เลื่อนการแข่ง
Rebecquoise
 - 
Verlaine
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Ganshoren
 - 
Couvin-Mariembourg
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Givry
 - 
Entente Durbuy
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Hamoir
 - 
Waremme
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Jette
 - 
Tubize
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Warnant
 - 
Virton
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Second Amateur Division Group VFV A: 2020/2021
2020-10-25
00:30
เลื่อนการแข่ง
Oudenaarde
 - 
Wetteren
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
01:00
เลื่อนการแข่ง
Lokeren-Temse
 - 
Westhoek
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Merelbeke
 - 
Gullegem
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Olsa Brakel
 - 
Zwevezele
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:00
เลื่อนการแข่ง
Petegem
 - 
KRC Gent
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Zelzate
 - 
Menen
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Second Amateur Division Group VFV B: 2020/2021
2020-10-25
00:30
เลื่อนการแข่ง
Hades
 - 
Wijgmaal
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:30
เลื่อนการแข่ง
Heur Tongeren
 - 
Houtvenne
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
01:00
เลื่อนการแข่ง
Hoogstraten
 - 
Cappellen
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Aalst
 - 
Hasselt
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
00:30
เลื่อนการแข่ง
Bocholter
 - 
Londerzeel
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Diegem
 - 
Lyra-Lierse Berlaar
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
K. Berchem Sport
 - 
Spouwen-Mopertingen
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Pepingen
 - 
City Pirates
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
07:00
จบการแข่ง
St. Georges Colts
0
 - 
3
Robin Hood
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
23:00
จบการแข่ง
FK Sarajevo
3
 - 
0
Krupa
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Mladost DK
0
 - 
2
Borac Banja Luka
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
FBiH: 2020/2021
2020-10-25
20:30
จบการแข่ง
GOSK Gabela
0
 - 
1
Gorazde
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
TOSK Tesanj
1
 - 
1
Kakanj
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Serie A: 2020
2020-10-25
07:00
จบการแข่ง
Atletico-MG
0
 - 
0
Sport Recife
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 12-12
03:00
จบการแข่ง
Bragantino
2
 - 
0
Goias
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 19-18
Serie B: 2020
2020-10-25
02:00
จบการแข่ง
CRB
1
 - 
0
Ponte Preta
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 3-3
04:30
จบการแข่ง
Sampaio Correa
3
 - 
0
Cuiaba Esporte
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 1-3
07:00
จบการแข่ง
America MG
2
 - 
1
Confianca
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 1-0
Serie C: 2020
2020-10-25
03:00
จบการแข่ง
Manaus
2
 - 
1
Jacuipense
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
03:00
จบการแข่ง
Treze PB
0
 - 
1
Paysandu PA
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Serie D: 2020
2020-10-25
01:00
จบการแข่ง
Bangu
1
 - 
0
Toledo
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
03:00
จบการแข่ง
Gama
6
 - 
1
Palmas
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
01:00
จบการแข่ง
Globo
1
 - 
1
Floresta EC
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
04:00
จบการแข่ง
Sao Caetano
0
 - 
9
Pelotas
ครึ่งแรก: 0-6
เตะมุม: -
02:00
จบการแข่ง
Tubarao
0
 - 
1
Joinville
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Parva liga: 2020/2021
2020-10-25
22:45
จบการแข่ง
Arda
1
 - 
1
CSKA Sofia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 5-6
17:30
จบการแข่ง
CSKA 1948 Sofia
5
 - 
1
Slavia Sofia
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: 7-6
00:15
จบการแข่ง
Levski Sofia
1
 - 
2
Cherno More
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 2-1
Vtora liga: 2020/2021
2020-10-25
19:30
จบการแข่ง
Dobrudzha
0
 - 
2
Pirin Blagoevgrad
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Lok. Sofia
3
 - 
2
Strumska Slava
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Sozopol
0
 - 
0
Septemvri Sofia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Svoge
1
 - 
0
Yantra Gabrovo
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
00:45
จบการแข่ง
US Ouagadougou
0
 - 
1
Vitesse
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
01:15
จบการแข่ง
Leopard St.Camille
1
 - 
1
Bobo-Dioulasso
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
ผลหลังจบ
Kozaf
 - 
USFA
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Primus League: 2020/2021
2020-10-25
18:30
จบการแข่ง
Dynamik
0
 - 
1
Rukinzo
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Le Messager Ngozi
2
 - 
1
Les Elephants
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Musongati
2
 - 
2
Bumamuru
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Bujumbura C.
2
 - 
4
Aigle Noir
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Bumamuru
 - 
Inter Star
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Kayanza
 - 
Le Messager Ngozi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
เลื่อนการแข่ง
Muzinga
 - 
Dynamik
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
C-League: 2020
2020-10-25
18:00
จบการแข่ง
National Defense
2
 - 
0
Visakha
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Phnom Penh Crown
1
 - 
1
Boeung Ket
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Svay Rieng
4
 - 
0
NagaWorld
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
Super League: 2020
2020-10-25
14:00
Beijing Guoan
 - 
Dalian Pro
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
14:00
Jiangsu Suning
 - 
Shijiazhuang
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
14:00
Shandong Luneng
 - 
Tianjin Teda
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
14:00
Shenzhen
 - 
Chongqing Lifan
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Jia League: 2020
2020-10-25
14:00
จบการแข่ง
Chengdu Better City
2
 - 
1
Taizhou Yuanda
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
17:00
จบการแข่ง
Shaanxi Changan
1
 - 
1
Jiangxi Liansheng
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:35
จบการแข่ง
Beijing EG
3
 - 
0
Beijing Renhe
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
Yi League: 2019
2020-10-25
14:00
จบการแข่ง
China U19
1
 - 
2
Hunan Billows
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
14:00
จบการแข่ง
Jiangsu Yancheng
1
 - 
1
Shenzhen Bogang
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
14:00
จบการแข่ง
Shanxi Longjin
1
 - 
2
Yunnan Kunlu
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
14:00
จบการแข่ง
Zhejiang Yiteng
0
 - 
2
Shanghai Jiading City Development
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
14:00
จบการแข่ง
Zhongchuang Hengtai
1
 - 
1
Xian Daxing Chongde
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Liga Aguila: 2020
2020-10-25
06:05
จบการแข่ง
Deportes Tolima
1
 - 
2
La Equidad
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 3-7
23:30
จบการแข่ง
Envigado
3
 - 
3
Petrolera
ครึ่งแรก: 1-3
เตะมุม: 5-2
07:10
จบการแข่ง
Junior
1
 - 
1
Millonarios
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 4-4
04:00
จบการแข่ง
Once Caldas
2
 - 
1
Jaguares de Cordoba
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 2-3
Torneo Aguila: 2020
2020-10-25
03:00
จบการแข่ง
Atletico F.C.
0
 - 
0
Quindio
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
02:00
จบการแข่ง
Fortaleza
3
 - 
1
Real San Andres
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
03:00
จบการแข่ง
Valledupar
1
 - 
0
Llaneros
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Primera Division: 2020/2021
2020-10-25
03:00
จบการแข่ง
Grecia
2
 - 
2
Herediano
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
06:00
เลื่อนการแข่ง
Santos DG
 - 
Guadalupe
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
1. HNL: 2020/2021
2020-10-25
23:05
เลื่อนการแข่ง
Gorica
 - 
Rijeka
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Sibenik
0
 - 
2
D. Zagreb
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 5-4
2. HNL: 2020/2021
2020-10-25
21:00
จบการแข่ง
Zapresic
0
 - 
3
Croatia Zmijavci
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Bijelo Brdo
0
 - 
0
Osijek 2
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
NK Dinamo Zagreb 2
1
 - 
1
Junak Sinj
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
First Division: 2020/2021
2020-10-25
21:00
จบการแข่ง
Anorthosis
2
 - 
0
APOEL
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 3-5
23:00
จบการแข่ง
Omonia
0
 - 
0
Paralimni
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 6-0
Division 2: 2020/2021
2020-10-25
19:30
จบการแข่ง
Alki Oroklini
2
 - 
3
Ypsonas
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
CFL: 2018/2019
2020-10-25
16:15
เลื่อนการแข่ง
Admira Prague
 - 
Pribram B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
16:15
เลื่อนการแข่ง
Slavia Prague B
 - 
Hostoun
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
16:30
เลื่อนการแข่ง
Plzen B
 - 
Sparta Prague B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
เลื่อนการแข่ง
SK Rakovnik
 - 
Motorlet Prague
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
16:15
เลื่อนการแข่ง
Dukla Prague B
 - 
Jablonec B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
16:15
เลื่อนการแข่ง
Hradec Kralove B
 - 
Chlumec nad Cidlinou
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
16:15
เลื่อนการแข่ง
Pardubice B
 - 
Velvary
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
เลื่อนการแข่ง
Brozany
 - 
Usti nad Orlici
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
เลื่อนการแข่ง
Zapy
 - 
Liberec B
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Superliga: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
Horsens
1
 - 
1
Nordsjaelland
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 14-19
22:00
จบการแข่ง
Randers FC
1
 - 
2
Sonderjyske
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: 11-11
1st Division: 2020/2021
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
F. Amager
0
 - 
3
Silkeborg
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Hvidovre IF
1
 - 
2
Viborg
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
2nd Division - Group 2: 2020/2021
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
AB Copenhagen
2
 - 
1
FA 2000
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Avarta
2
 - 
1
Slagelse
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Naestved
4
 - 
0
Tarnby
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
LDF: 2020
2020-10-25
03:00
จบการแข่ง
Jarabacoa
2
 - 
2
Vega Real
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Ligue 1: 2020/2021
2020-10-25
21:30
จบการแข่ง
Dauphins Noirs
1
 - 
0
RCK
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
จบการแข่ง
Maniema
2
 - 
0
Lubumbashi Sport
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
จบการแข่ง
Motema Pembe
1
 - 
1
Mazembe
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:30
ผลหลังจบ
St Eloi Lupopo
 - 
AS Vita Club
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Liga Pro: 2020
2020-10-25
03:30
จบการแข่ง
Emelec
0
 - 
0
Macara
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 4-2
07:30
จบการแข่ง
LDU Quito
1
 - 
0
EL Nacional
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 5-2
06:00
จบการแข่ง
Tecnico U.
1
 - 
1
Delfin
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 5-2
Primera Division: 2020/2021
2020-10-25
07:00
จบการแข่ง
Santa Tecla
1
 - 
1
Chalatenango
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
04:30
จบการแข่ง
Sonsonate
1
 - 
1
Metapan
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Meistriliiga: 2020
2020-10-25
18:00
จบการแข่ง
Kuressaare
0
 - 
4
Flora
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Kalju
1
 - 
3
Paide
ครึ่งแรก: 1-3
เตะมุม: -
18:00
ยกเลิกแข่ง
Legion
 - 
Levadia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
ยกเลิกแข่ง
Flora
 - 
Tammeka
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Narva
1
 - 
2
Levadia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Esiliiga: 2020
2020-10-25
18:00
จบการแข่ง
Elva
0
 - 
1
Tammeka U21
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Levadia U21
2
 - 
0
Vandra Vaprus
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Maardu
5
 - 
0
JK Jarve
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020
2020-10-25
01:00
จบการแข่ง
NSI Runavik
3
 - 
2
Vikingur
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Streymur
3
 - 
2
TB Tvoroyri
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Skala Itrottarfelag
1
 - 
2
B36 Torshavn
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Klaksvik
4
 - 
1
IF Fuglafjordur
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Kakkonen Group A: 2020
2020-10-25
19:00
Honka Akatemia
 - 
EPS
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
MiPK
4
 - 
4
Kultsu
ครึ่งแรก: 3-1
เตะมุม: -
Kakkonen Group C: 2020
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
KuFu-98
0
 - 
2
Vaajakoski
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
OLS Oulu
0
 - 
0
Hercules
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National 2 - Group D: 2020/2021
2020-10-25
00:00
Stade Montois
 - 
Les Herbiers
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Crystalbet Erovnuli Liga: 2020
2020-10-25
17:00
จบการแข่ง
Chikhura
0
 - 
1
Samtredia
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Regionalliga North: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
Oldenburg
3
 - 
1
BSV Rehden
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
St. Pauli II
3
 - 
0
Norderstedt
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
TSV Havelse
3
 - 
0
Hannoverscher SC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Oberneuland
0
 - 
1
Hildesheim
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Regionalliga Nordost: 2020/2021
2020-10-25
19:30
จบการแข่ง
Chemnitzer
3
 - 
0
Luckenwalde
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Lichtenberg
3
 - 
2
Lokomotive Leipzig
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Meuselwitz
0
 - 
0
Furstenwalde
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Rathenow
1
 - 
3
Jena
ครึ่งแรก: 1-3
เตะมุม: -
Regionalliga West: 2020/2021
2020-10-25
20:00
เลื่อนการแข่ง
Dortmund II
 - 
Dusseldorf II
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Wegberg-Beeck
1
 - 
0
Homberg
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Regionalliga Sudwest: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
Pirmasens
0
 - 
4
Freiburg II
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
RW Koblenz
1
 - 
0
FSV Frankfurt
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Oberliga NOFV-Nord: 2020/2021
2020-10-25
20:00
จบการแข่ง
CFC Hertha
0
 - 
3
Staaken
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Hansa Rostock II
4
 - 
1
Brandenburger
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Neustrelitz
2
 - 
4
Hertha Zehlendorf
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Stendal
0
 - 
0
Blau Weiss Berlin
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Tasmania Berlin
1
 - 
3
Rostocker FC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Torgelower Greif
1
 - 
0
Stern
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National League: 2019/2020
2020-10-25
22:00
จบการแข่ง
Europa Point
0
 - 
9
Europa FC
ครึ่งแรก: 0-4
เตะมุม: -
Liga Nacional: 2020/2021
2020-10-25
02:05
จบการแข่ง
Sanarate
1
 - 
0
Coban Imperial
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
04:10
จบการแข่ง
Municipal
3
 - 
1
Deportivo Achuapa
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
00:00
จบการแข่ง
Malacateco
2
 - 
1
Xelaju
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Ligue 1: 2020/2021
2020-10-25
23:00
ผลหลังจบ
Ashanti GB
 - 
Santoba
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
ผลหลังจบ
SOAR
 - 
Wakriya
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Liga Nacional: 2020/2021
2020-10-25
09:00
จบการแข่ง
UPNFM
1
 - 
1
Real Sociedad
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
06:00
จบการแข่ง
Vida
4
 - 
1
Honduras Progreso
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
04:00
จบการแข่ง
Real de Minas
2
 - 
3
Olimpia
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
OTP Bank Liga: 2020/2021
2020-10-25
00:30
จบการแข่ง
Ferencvaros
2
 - 
0
Ujpest
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: 3-3
23:00
จบการแข่ง
Mezokovesd-Zsory
1
 - 
2
MOL Fehervar
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 1-3
20:30
จบการแข่ง
Zalaegerszegi
1
 - 
3
Budafoki
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: 11-3
Merkantil Bank Liga: 2020/2021
2020-10-25
23:00
จบการแข่ง
Ajka
1
 - 
2
Vasas
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Bekescsaba 1912
0
 - 
3
Szentlorinc
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Debreceni EAC
1
 - 
2
Csakvari
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Dorogi
1
 - 
2
Siofok
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
23:00
เลื่อนการแข่ง
Gyor
 - 
Budaorsi SC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Kaposvar
1
 - 
2
Szeged
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Kazincbarcikai
0
 - 
1
Haladas
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Pecsi MFC
1
 - 
0
Gyirmot
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:30
จบการแข่ง
Soroksar
2
 - 
0
Szolnoki MAV
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Pepsideild: 2020
2020-10-25
23:00
เลื่อนการแข่ง
Grotta
 - 
Stjarnan
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:00
เลื่อนการแข่ง
Hafnarfjordur
 - 
KR Reykjavik
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Liga 1: 2020
2020-10-25
20:30
Arema FC
 - 
Bali United
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Persija Jakarta
 - 
Persib Bandung
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Super League: 2020/2021
2020-10-25
19:00
จบการแข่ง
Al Diwaniya
1
 - 
0
Al Najaf
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Al Minaa
0
 - 
0
Al-Hudod
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:00
จบการแข่ง
Al Quwa Al Jawiya
1
 - 
0
Al Kahraba
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Al Shorta
1
 - 
1
Al Zawraa
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
22:00
จบการแข่ง
Al Wasat
5
 - 
1
Al Simawa
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier Division: 2020
2020-10-25
01:30
จบการแข่ง
Bohemians
0
 - 
2
Finn Harps
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: 10-6
21:00
จบการแข่ง
Waterford
1
 - 
0
Dundalk
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: 0-0
Serie C - Group A: 2020/2021
2020-10-25
23:30
จบการแข่ง
Giana Erminio
2
 - 
1
Como
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
21:00
Alessandria
 - 
Pontedera
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Grosseto
1
 - 
1
AlbinoLeffe
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:30
จบการแข่ง
Olbia
0
 - 
0
Pro Vercelli
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Renate
0
 - 
2
Livorno
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Lecco
2
 - 
4
Piacenza
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
23:30
Novara
 - 
Carrarese
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Pergolettese
1
 - 
2
Pro Patria
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Pistoiese
1
 - 
2
Pro Sesto
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Serie C - Group B: 2020/2021
2020-10-25
01:45
จบการแข่ง
Carpi
2
 - 
0
Cesena
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Fano
1
 - 
2
Mantova
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
FeralpiSalo
3
 - 
0
Ravenna
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
21:00
Gubbio
 - 
Legnago Salus
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Sambenedettese
0
 - 
2
Modena
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Triestina
1
 - 
1
Virtus Verona
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Imolese
0
 - 
1
Fermana
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Matelica
2
 - 
2
Arezzo
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Padova
2
 - 
0
Sudtirol
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Perugia
2
 - 
1
Vis Pesaro
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Serie C - Group C: 2020/2021
2020-10-25
01:45
จบการแข่ง
Virtus Francavilla
2
 - 
1
Potenza
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
21:00
จบการแข่ง
Cavese
0
 - 
1
Monopoli
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
21:00
Vibonese
 - 
Viterbese
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:03
Catanzaro
 - 
Palermo
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:03
Turris
 - 
Paganese
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Avellino
3
 - 
1
Casertana
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
23:30
จบการแข่ง
Ternana
2
 - 
0
Foggia
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Serie D - Group A: 2020/2021
2020-10-25
20:30
จบการแข่ง
Borgosesia
0
 - 
0
Casale
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Bra
 - 
Vado
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Castellanzese
5
 - 
2
Legnano
ครึ่งแรก: 3-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Chieri
6
 - 
1
Lavagnese
ครึ่งแรก: 4-1
เตะมุม: -
20:30
Citta di Varese
 - 
Folgore Caratese
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Gozzano
2
 - 
0
Arconatese
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
HSL Derthona
 - 
Fossano
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
P.D.H.A.E.
1
 - 
0
Imperia
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
Saluzzo
 - 
Sanremese
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Sestri Levante
 - 
Caronnese
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Serie D - Group B: 2020/2021
2020-10-25
20:30
Breno
 - 
Tritium
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Brusaporto
2
 - 
0
Fanfulla
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
Calvina
 - 
Sona
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Caravaggio
1
 - 
1
NibionnOggiono
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Franciacorta
2
 - 
0
Scanzorosciate
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Real Calepina
2
 - 
2
Crema
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
Seregno
 - 
Vis Nova Giussano
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
USD Casatese
1
 - 
2
Ciserano-Bergamo
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
20:30
Villa Alme
 - 
Pontisola
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Serie D - Group C: 2020/2021
2020-10-25
20:30
Feltre
 - 
ArzignanoChiampo
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Luparense
2
 - 
3
Delta Porto Tolle
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Manzanese
2
 - 
2
Cjarlins Muzane
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Mestre
0
 - 
2
Este
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Montebelluna
2
 - 
1
Ambrosiana
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
San Giorgio-Sedico
1
 - 
2
Belluno
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Union Clodiense
0
 - 
2
Trento
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
20:30
Virtus Bolzano
 - 
Cartigliano
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Adriese
2
 - 
0
Campodarsego
ครึ่งแรก: 2-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Caldiero Terme
1
 - 
1
Chions
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Serie D - Group D: 2020/2021
2020-10-25
20:30
Aglianese Calcio
 - 
Corticella
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Forli
1
 - 
5
Sammaurese
ครึ่งแรก: 1-3
เตะมุม: -
20:30
G.S. Bagnolese
 - 
Correggese
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Marignanese
3
 - 
3
SCD Progresso
ครึ่งแรก: 2-2
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Mezzolara
1
 - 
1
Lentigione
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
20:30
Prato
 - 
Ghivizzano Borgo
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
Pro Livorno
 - 
Real Forte Querceta
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
20:30
จบการแข่ง
Sasso Marconi
1
 - 
3
Rimini
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
20:30
Seravezza Pozzi
 - 
Fiorenzuola
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
J1 League: 2020
2020-10-25
12:00
จบการแข่ง
Sagan Tosu
2
 - 
2
Shonan
ครึ่งแรก: 1-2
เตะมุม: 7-2
J2 League: 2020
2020-10-25
12:00
จบการแข่ง
Kofu
2
 - 
1
Machida
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
12:00
จบการแข่ง
Tokushima
0
 - 
0
Albirex Niigata
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
14:00
จบการแข่ง
Ehime
0
 - 
1
Tochigi
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
16:30
จบการแข่ง
Ryukyu
2
 - 
1
Kyoto
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
13:00
จบการแข่ง
Giravanz Kitakyushu
0
 - 
1
Yamaga
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
13:00
จบการแข่ง
Renofa Yamaguchi
1
 - 
4
Mito
ครึ่งแรก: 0-2
เตะมุม: -
12:00
จบการแข่ง
Omiya Ardija
0
 - 
0
V-Varen Nagasaki
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
13:00
จบการแข่ง
Iwata
3
 - 
1
Kusatsu
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
12:00
จบการแข่ง
Avispa Fukuoka
1
 - 
0
Chiba
ครึ่งแรก: 1-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020
2020-10-25
21:00
ยกเลิกแข่ง
K. Almaty
 - 
Kaspij Aktau
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
ยกเลิกแข่ง
Kaisar Kyzylorda
 - 
Shakhtar Karagandy
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
Okzhetpes
 - 
Ertis Pavlodar
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
ยกเลิกแข่ง
Ordabasy
 - 
FC Astana
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
ยกเลิกแข่ง
Tobol
 - 
Kyzylzhar
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
21:00
ยกเลิกแข่ง
Zhetysu Taldykorgan
 - 
Taraz
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Superliga: 2020/2021
2020-10-25
19:30
จบการแข่ง
Prishtina
0
 - 
2
Gjilani
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
20:00
จบการแข่ง
Trepca 89
4
 - 
3
FC Ballkani
ครึ่งแรก: 0-1
เตะมุม: -
Premier League: 2019/2020
2020-10-25
21:35
จบการแข่ง
Al Sahel
1
 - 
2
Al Qadisiya
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
23:50
จบการแข่ง
Kazma SC
1
 - 
1
Al Kuwait
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
23:50
รออัพเดท
Khaitan
0
 - 
2
Al Naser
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
21:05
จบการแข่ง
Al Ansar
3
 - 
1
Al Ahed
ครึ่งแรก: 2-1
เตะมุม: -
19:15
จบการแข่ง
Salam Zgharta
2
 - 
2
Bourj FC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:15
จบการแข่ง
Tripoli
0
 - 
3
Nejmeh SC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
LFA First Division: 2019/2020
2020-10-25
22:30
ผลหลังจบ
BEA Mountain
 - 
LPRC Oiler
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
ผลหลังจบ
Freeport
 - 
Nimba FC
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
ผลหลังจบ
LISCR FC
 - 
Mighty Barrolle
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
ผลหลังจบ
Nimba Kwado
 - 
Watanga
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
ผลหลังจบ
NPA Anchors
 - 
MC Breweries
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:30
ผลหลังจบ
Small Town
 - 
Nimba
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
I Lyga: 2020
2020-10-25
18:00
จบการแข่ง
Hegelmann Litauen
1
 - 
0
Dainava Alytus
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
18:00
จบการแข่ง
Jonava
0
 - 
0
Dziugas Telsiai
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
FK Panevezys 2
1
 - 
1
Nevezis Kedainiai
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Atmosfera
2
 - 
3
BFA Vilnius
ครึ่งแรก: 1-3
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
FK Minija
1
 - 
4
Zalgiris 2
ครึ่งแรก: 1-1
เตะมุม: -
19:00
จบการแข่ง
Kauno Zalgiris 2
2
 - 
1
Riteriai 2
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
National Division: 2020/2021
2020-10-25
22:00
Differdange
 - 
Racing Luxembourg
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
เลื่อนการแข่ง
Ettelbruck
 - 
Benfica
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
เลื่อนการแข่ง
Hesperange
 - 
Fola
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
เลื่อนการแข่ง
Hostert
 - 
Dudelange
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
เลื่อนการแข่ง
Jeunesse Esch
 - 
Wiltz
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
เลื่อนการแข่ง
Mondorf
 - 
Union Titus Petange
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
เลื่อนการแข่ง
Rodange
 - 
UNA Strassen
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
22:00
Victoria Rosport
 - 
Niedercorn
ครึ่งแรก: 0-0
เตะมุม: -
Premier League: 2020/2021
2020-10-25
00:15
จบการแข่ง
Gzira
2
 - 
1
Zejtun Corinthians